form_maker - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Reset
ta: à®®à¯à®à¯à®à®®à¯

en: Street Address
ta: à®¤à¯à®°à¯ à®®à¯à®à®µà®°à®¿

en: Street Address Line 2
ta: à®¤à¯à®°à¯ à®®à¯à®à®µà®°à®¿ à®µà®°à®¿ 2

en: City
ta: à®¨à®à®°à®®à¯

en: State / Province / Region
ta: à®®à®¾à®¨à®¿à®²à®®à¯ / à®®à®¾à®à®¾à®£à®®à¯ / à®ªà®¿à®°à®¾à®¨à¯à®¤à®¿à®¯à®®à¯

en: Postal / Zip Code
ta: à®¤à®ªà®¾à®²à¯ / à®à®¿à®ªà¯ à®à¯à®±à®¿à®¯à¯à®à¯

en: Country
ta: à®¨à®¾à®à¯

en: Title
ta: à®ªà¯à®¯à®°à¯

en: Your score should be less than
ta: à®à®à¯à®à®³à¯ à®®à®¤à®¿à®ªà¯à®ªà¯à®£à¯ à®à¯à®±à¯à®µà®¾à® à®à®°à¯à®à¯à® à®µà¯à®£à¯à®à¯à®®à¯

en: You cannot select former dates. Choose a date starting from the current one.
ta: à®¨à¯à®à¯à®à®³à¯ à®®à¯à®©à¯à®©à®¾à®³à¯ à®¤à¯à®¤à®¿à®à®³à¯ à®¤à¯à®°à¯à®¨à¯à®¤à¯à®à¯à®à¯à® à®®à¯à®à®¿à®¯à®¾à®¤à¯. à®¤à®±à¯à®ªà¯à®¾à®¤à¯à®¯ à®à®°à¯ à®à®°à¯à®¨à¯à®¤à¯, à®à®°à¯ à®¤à¯à®¤à®¿ à®¤à¯à®°à¯à®µà¯.

en: field is required.
ta: à®ªà¯à®²à®¤à¯à®¤à®¿à®²à¯ à®¤à¯à®µà¯à®ªà¯à®ªà®à¯à®à®¿à®±à®¤à¯.

en: value must be between
ta: à®®à®¤à®¿à®ªà¯à®ªà¯ à®à®à¯à®¯à¯ à®à®°à¯à®à¯à® à®µà¯à®£à¯à®à¯à®®à¯

en: Quantity
ta: à®
    à®³à®µà¯

en: January
ta: à®à®©à®µà®°à®¿

en: February
ta: à®ªà®¿à®ªà¯à®°à®µà®°à®¿

en: March
ta: à®®à®¾à®°à¯à®à¯

en: April
ta: à®à®ªà¯à®°à®²à¯

en: May
ta: à®®à¯ 2005.

en: June
ta: à®à¯à®©à¯

en: July
ta: à®à¯à®²à¯

en: August
ta: à®à®à®¸à¯à®à¯

en: September
ta: à®à¯à®ªà¯à®à¯à®®à¯à®ªà®°à¯

en: October
ta: à®
    à®à¯à®à¯à®ªà®°à¯

en: November
ta: à®¨à®µà®®à¯à®ªà®°à¯

en: December
ta: à®à®¿à®à®®à¯à®ªà®°à¯

en: Error, incorrect Security code.
ta: à®ªà®¿à®´à¯, à®¤à®µà®±à®¾à®© à®ªà®¾à®¤à¯à®à®¾à®ªà¯à®ªà¯ à®à¯à®±à®¿à®¯à¯à®à¯.

en: Your ip is blacklisted. Please contact the website administrator.
ta: à®à®à¯à®à®³à¯ IP à®¤à®à¯à®à¯à®à®ªà¯à®ªà®à¯à®à®¤à¯. à®à®£à¯à®¯ à®¨à®¿à®°à¯à®µà®¾à®à®¿à®¯à¯ à®¤à¯à®¾à®à®°à¯à®ªà¯ à®à¯à®¾à®³à¯à®

en: Error, file cannot be moved.
ta: à®ªà®¿à®´à¯, à®à¯à®¾à®ªà¯à®ªà¯ à®¨à®à®°à¯à®¤à¯à®¤ à®®à¯à®à®¿à®¯à®¾à®¤à¯.

en: Nothing was submitted.
ta: à®à®¤à¯à®µà¯à®®à¯ à®à®®à®°à¯à®ªà¯à®ªà®¿à®à¯à®à®ªà¯à®ªà®à¯à®à®¤à¯.

en: Your form was successfully submitted.
ta: à®à®à¯à®à®³à¯ à®ªà®à®¿à®µà®¤à¯à®¤à¯ à®µà¯à®±à¯à®±à®¿à®à®°à®®à®¾à® à®à®®à®°à¯à®ªà¯à®ªà®¿à®à¯à®à®ªà¯à®ªà®à¯à®à®¤à¯.

en: Error, email was not sent.
ta: à®ªà®¿à®´à¯, à®®à®¿à®©à¯à®©à®à¯à®à®²à¯ à®
    à®©à¯à®ªà¯à®ªà®ªà¯à®ªà®à®µà®¿à®²à¯à®²à¯.

en: Your email address is already verified.
ta: à®à®à¯à®à®³à¯ à®®à®¿à®©à¯à®©à®à¯à®à®²à¯ à®®à¯à®à®µà®°à®¿à®¯à¯ à®à®±à¯à®à®©à®µà¯ à®à®°à®¿à®ªà®¾à®°à¯à®à¯à®à®ªà¯à®ªà®à¯à®à®¤à¯.

en: Your email verification has timed out.
ta: à®à®à¯à®à®³à¯ à®®à®¿à®©à¯à®©à®à¯à®à®²à¯ à®à®°à®¿à®ªà®¾à®°à¯à®ªà¯à®ªà¯ à®à®¾à®²à®¾à®µà®¤à®¿à®¯à®¾à®©à®¤à¯.

en: Your email has been successfully verified.
ta: à®à®à¯à®à®³à¯ à®®à®¿à®©à¯à®©à®à¯à®à®²à¯ à®µà¯à®±à¯à®±à®¿à®à®°à®®à®¾à® à®ªà®°à®¿à®à¯à®¾à®¤à®¿à®à¯à®à®ªà¯à®ªà®à¯à®à®¤à¯.

en: Verification link is invalid.
ta: à®à®°à®¿à®ªà®¾à®°à¯à®ªà¯à®ªà¯ à®à®£à¯à®ªà¯à®ªà¯ à®¤à®µà®±à®¾à®©à®¤à¯.

en: This is not a valid email address.
ta: à®à®¨à¯à®¤ à®à®°à¯ à®à¯à®²à¯à®²à¯à®ªà®à®¿à®¯à®¾à®à¯à®®à¯ à®®à®¿à®©à¯à®©à®à¯à®à®²à¯ à®®à¯à®à®µà®°à®¿ à®
    à®²à¯à®².

en: From
ta: à®à®°à¯à®¨à¯à®¤à¯

en: To
ta: à®µà¯à®£à¯à®à¯à®®à¯
