form_maker - en to th translation catalogue (38 entries)

en: Reset
th: à¸à¸±à¹à¸à¸à¹à¸²à¹à¸«à¸¡à¹

en: Street Address
th: à¸à¸à¸à¸à¸µà¹à¸­à¸¢à¸¹à¹

en: Street Address Line 2
th: à¸à¸µà¹à¸­à¸¢à¸¹à¹à¸à¸£à¸£à¸à¸±à¸à¸à¸µà¹ 2 à¸à¸à¸

en: City
th: à¹à¸¡à¸·à¸­à¸

en: State / Province / Region
th: à¸£à¸±à¸ / à¸à¸±à¸à¸«à¸§à¸±à¸ / à¸ à¸²à¸

en: Postal / Zip Code
th: à¸£à¸«à¸±à¸ªà¹à¸à¸£à¸©à¸à¸µà¸¢à¹ / Zip

en: Country
th: à¸à¸£à¸°à¹à¸à¸¨

en: Title
th: à¸à¸·à¹à¸­à¹à¸à¸£à¸à¸à¸²à¸£à¸§à¸´à¸à¸±à¸¢

en: Your score should be less than
th: à¸à¸°à¹à¸à¸à¸à¸­à¸à¸à¸¸à¸à¸à¸§à¸£à¸à¸°à¸à¹à¸­à¸¢à¸à¸§à¹à¸²

en: You cannot select former dates. Choose a date starting from the current one.
th: à¸à¸¸à¸à¹à¸¡à¹à¸ªà¸²à¸¡à¸²à¸£à¸à¹à¸¥à¸·à¸­à¸à¸§à¸±à¸à¸à¸µà¹à¸­à¸à¸µà¸ à¹à¸¥à¸·à¸­à¸à¸§à¸±à¸à¸à¸µà¹à¹à¸£à¸´à¹à¸¡à¸à¹à¸à¸à¸²à¸à¸«à¸à¸¶à¹à¸à¹à¸à¸à¸±à¸à¸à¸¸à¸à¸±à¸

en: field is required.
th: à¹à¸à¸à¸à¹à¸­à¸¡à¸¹à¸¥à¸à¸µà¹à¸à¸³à¹à¸à¹à¸

en: value must be between
th: à¸à¸°à¸à¹à¸­à¸à¸¡à¸µà¸à¹à¸²à¸£à¸°à¸«à¸§à¹à¸²à¸

en: Quantity
th: à¸à¸£à¸´à¸¡à¸²à¸

en: January
th: à¸¡à¸à¸£à¸²à¸à¸¡

en: February
th: à¸à¸¸à¸¡à¸ à¸²à¸à¸±à¸à¸à¹

en: March
th: à¸¡à¸µà¸à¸²à¸à¸¡

en: April
th: à¹à¸¡à¸©à¸²à¸¢à¸

en: May
th: à¸à¸¤à¸©à¸ à¸²à¸à¸¡

en: June
th: à¸¡à¸´à¸à¸¸à¸à¸²à¸¢à¸

en: July
th: à¸à¸£à¸à¸à¸²à¸à¸¡

en: August
th: à¸ªà¸´à¸à¸«à¸²à¸à¸¡

en: September
th: à¸à¸±à¸à¸¢à¸²à¸¢à¸

en: October
th: à¸à¸¸à¸¥à¸²à¸à¸¡

en: November
th: à¸à¸¤à¸¨à¸à¸´à¸à¸²à¸¢à¸

en: December
th: à¸à¸±à¸à¸§à¸²à¸à¸¡

en: Error, incorrect Security code.
th: à¸£à¸«à¸±à¸ªà¸à¹à¸­à¸à¸´à¸à¸à¸¥à¸²à¸à¸à¸²à¸£à¸£à¸±à¸à¸©à¸²à¸à¸§à¸²à¸¡à¸à¸¥à¸­à¸à¸ à¸±à¸¢à¸à¸µà¹à¹à¸¡à¹à¸à¸¹à¸à¸à¹à¸­à¸

en: Your ip is blacklisted. Please contact the website administrator.
th: ip à¸à¸­à¸à¸à¸¸à¸à¸à¸°à¸à¸¹à¸à¸à¸¶à¹à¸à¸à¸±à¸à¸à¸µà¸à¸³ à¸à¸£à¸¸à¸à¸²à¸à¸´à¸à¸à¹à¸­à¸à¸¹à¹à¸à¸¹à¹à¸¥à¹à¸§à¹à¸à¹à¸à¸à¹

en: Error, file cannot be moved.
th: à¸à¹à¸­à¸à¸´à¸à¸à¸¥à¸²à¸, à¹à¸à¸¥à¹à¹à¸¡à¹à¸ªà¸²à¸¡à¸²à¸£à¸à¸¢à¹à¸²à¸¢

en: Nothing was submitted.
th: à¹à¸¡à¹à¸¡à¸µà¸ªà¸´à¹à¸à¹à¸à¸à¸¹à¸à¹à¸ªà¸à¸à¸à¸§à¸²à¸¡à¸à¸´à¸à¹à¸«à¹à¸

en: Your form was successfully submitted.
th: à¸£à¸¹à¸à¹à¸à¸à¸à¸­à¸à¸à¸¸à¸à¸à¸¹à¸à¸ªà¹à¸à¹à¸£à¸µà¸¢à¸à¸£à¹à¸­à¸¢à¹à¸¥à¹à¸§

en: Error, email was not sent.
th: à¸à¹à¸­à¸à¸´à¸à¸à¸¥à¸²à¸à¸­à¸µà¹à¸¡à¸¥à¹à¸¡à¹à¹à¸à¹à¸ªà¹à¸

en: Your email address is already verified.
th: à¸à¸µà¹à¸­à¸¢à¸¹à¹à¸­à¸µà¹à¸¡à¸¥à¸à¸­à¸à¸à¸¸à¸à¸à¸µà¹à¸¡à¸µà¸à¸²à¸£à¸¢à¸·à¸à¸¢à¸±à¸à¹à¸¥à¹à¸§

en: Your email verification has timed out.
th: à¸à¸£à¸§à¸à¸ªà¸­à¸à¸­à¸µà¹à¸¡à¸¥à¹à¸à¸­à¸à¸à¸¸à¸à¹à¸à¹à¸«à¸¡à¸à¹à¸§à¸¥à¸²

en: Your email has been successfully verified.
th: à¸­à¸µà¹à¸¡à¸¥à¹à¸à¸­à¸à¸à¸¸à¸à¹à¸à¹à¸£à¸±à¸à¸à¸²à¸£à¸¢à¸·à¸à¸¢à¸±à¸à¸à¸µà¹à¸à¸£à¸°à¸ªà¸à¸à¸§à¸²à¸¡à¸ªà¸³à¹à¸£à¹à¸

en: Verification link is invalid.
th: à¸à¸²à¸£à¹à¸à¸·à¹à¸­à¸¡à¹à¸¢à¸à¸à¸²à¸£à¸à¸£à¸§à¸à¸ªà¸­à¸à¹à¸¡à¹à¸à¸¹à¸à¸à¹à¸­à¸

en: This is not a valid email address.
th: à¸à¸µà¹à¹à¸¡à¹à¹à¸à¹à¹à¸à¹à¸à¸­à¸µà¹à¸¡à¸¥à¹à¸à¸µà¹à¸à¸¹à¸à¸à¹à¸­à¸

en: From
th: à¸à¸²à¸

en: To
th: à¹à¸à¸¢à¸±à¸
